Materials Science & Engineering

Join the forum, it's quick and easy

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Đăng Nhập

Quên mật khẩu

Latest topics
» pass wifi trong trường
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeTue Feb 07, 2012 9:01 pm by duc007

» hot!hot!____thông báo nộp học fi' kỳ nay.
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeMon Oct 17, 2011 7:38 pm by truongtaibk54

» tài liệu thầy bách gửi ne!!!!!!!!!!!!!!!!
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeTue Oct 11, 2011 11:08 pm by vipace

» Thông báo bên văn nghệ của đoàn,hội ( cài này hơi bị hay )
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeMon Oct 10, 2011 10:26 pm by trandat6588

» Mse4r.co.cc là nhà mới |o|
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 7:46 pm by anhsaobang_love

» Thông báo diễn đàn chuyển sang nhà mới
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeSat Oct 08, 2011 8:24 am by HoangErfolg

» TNV đóng tiền làm áo nhé
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeFri Oct 07, 2011 10:04 am by cuong_bkpro

» happy brithday truongtaibk53
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 11:21 pm by truongtaibk53

» Em nào muốn đi làm ko???
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 6:21 pm by phuongbk2691

» Chỉnh sửa 4r
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 5:08 pm by Cửu Vĩ Hồ

» Hỏi thế gian tình là gì?
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 3:16 pm by anhsaobang_love

» Mse54 mở rộng địa bàn :))
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeThu Oct 06, 2011 1:22 pm by cuong_bkpro

» What is "LOVE"?
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 9:16 pm by phuongbk2691

» Loi to tinh muon mang
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeWed Oct 05, 2011 7:04 pm by phuongbk2691

» Tai lieu thi nghiem
sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? I_icon_minitimeTue Oct 04, 2011 10:40 pm by phuongbk2691

Âm lịch
Newspaper

sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ?

3 posters

Go down

sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? Empty sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ?

Bài gửi by anhsaobang_love Wed Aug 24, 2011 10:41 pm

tình hình các chú chọn áo gì tên thế nào để anh em làm áo mới luôn chứ nhỉ?mà bên cao đẳng mới lên có tham gì đá bóng ko ????
anhsaobang_love
anhsaobang_love
Mem KTVL ưu tú
Mem KTVL ưu tú

Name : em nỏ giám mần chi mô Tổng số bài gửi : 1393

sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? Empty Re: sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ?

Bài gửi by trandat6588 Wed Aug 24, 2011 11:01 pm

ka'i này hay àh nha, lớp cao đẳng có đá bóng Smile)
có j` hôm đi học anh em lên nói vs nhau 1 tiếng, mọi ng` cứ im im ai mà biết đc
trandat6588
trandat6588
Gà Pdồ
Gà Pdồ

Name : Trần Khắc Đạt Tổng số bài gửi : 54

sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ? Empty Re: sau kì nghỉ hè lớp mình lại chuẩn bị chiến dịch đặt tên + thiết kế áo chứ nhỉ?

Bài gửi by anhsaobang_love Wed Aug 24, 2011 11:07 pm

cứ từ từ,rồi sẽ có hết,nhưng mà bóng đá ko có bạo lực đâu đấy nhé?=))
anhsaobang_love
anhsaobang_love
Mem KTVL ưu tú
Mem KTVL ưu tú

Bài gửi by trandat6588 Thu Aug 25, 2011 9:08 am

a e học cùng 1 lớp thì sao mà bạo lực đc, đá trên tình cảm mà, ai dám chém nhau đâu Very Happy
trandat6588
trandat6588
Gà Pdồ
Gà Pdồ

Bài gửi by anhsaobang_love Thu Aug 25, 2011 4:34 pm

trong lớp hay ngoài cũng thế thôi,đá đẹp là chính,thỉnh thoảng mới ...............cho chúng nó chết:D
anhsaobang_love
anhsaobang_love
Mem KTVL ưu tú
Mem KTVL ưu tú

Bài gửi by hammerduc90 Fri Aug 26, 2011 12:27 am

chào mọi người mình là mem mới của lớp. bây h mới biết có đội bóng . mình xin đăng kí vào danh sách đội bóng của lớp nhé .

hammerduc90
Gà nòi
Gà nòi

Name : phan duc Tổng số bài gửi : 9

Bài gửi by trandat6588 Fri Aug 26, 2011 8:47 am

nếu nó chơi xấu thì mình mới chơi xấu =))
lớp đông con zai đá bóng là rất thích , ủng hộ 2 tay 2 chân cheers cheers lol!
trandat6588
trandat6588
Gà Pdồ
Gà Pdồ

Bài gửi by anhsaobang_love Fri Aug 26, 2011 9:03 am

gặp đội trưởng đk vào ds nhé,còn gặp thủ quỹ nạp tiền quỹ bóng nhé,đóng vào ngân khố của đội,lớp chuần bị làm áo mới có làm thì dk luôn nhé.hehe
anhsaobang_love
anhsaobang_love
Mem KTVL ưu tú
Mem KTVL ưu tú

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics